
Agabakir Hashimli
Thông tin tiểu sử Agabakir Hashimli
Ở tuổi 21, Agabakir Hashimli đang là cầu thủ trong đội hình Qaradağ Lökbatan. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Azerbaijan. Agabakir Hashimli chào đời 10/07/2005 và nay 21 tuổi.
- Ngày sinh
- 10/7/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Azerbaijan
- CLB hiện tại
- Qaradağ Lökbatan
CLB hiện tại của Agabakir Hashimli
Ở tuổi 21, Agabakir Hashimli là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Qaradağ Lökbatan.
- Câu lạc bộ
- Qaradağ Lökbatan
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Agabakir Hashimli
- Agabakir Hashimli bao nhiêu tuổi?
- Agabakir Hashimli 21 tuổi (sinh ngày 10/07/2005).
- Quốc tịch của Agabakir Hashimli là gì?
- Agabakir Hashimli có quốc tịch Azerbaijan theo hồ sơ.
- Agabakir Hashimli đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Qaradağ Lökbatan là CLB hiện tại của Agabakir Hashimli.
Cập nhật lần cuối: 01:32 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.