Adam Bell — cầu thủ, Auckland City

Adam Bell

Logo Auckland CityAuckland City

Adam Bell — Auckland City

Thống kê Adam Bell mùa 2025

Thống kê mùa 2025 tại National League - Championship - Final của Adam Bell: 6 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. So với mùa 2024 (0 bàn sau 15 trận), anh bằng đúng số bàn. Thời lượng trung bình mỗi trận là 71 phút.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025OFC Champions LeagueAuckland City31530—Thẻ vàng: 0—
2025FIFA Club World CupAuckland City19000Thẻ vàng: 05,45
2024National League - Championship - FinalAuckland City151.0940—Thẻ vàng: 2—
2024OFC Champions LeagueAuckland City1280—Thẻ vàng: 0—
2024FIFA Intercontinental CupAuckland City000—Thẻ vàng: 0—
2023National League - Championship - FinalAuckland City86130—Thẻ vàng: 1—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Hồ sơ cầu thủ Adam Bell

Adam Bell mang áo số 21 của Auckland City và chơi ở vị trí cầu thủ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là New Zealand. Ngày sinh trong hồ sơ là 12/02/2004 — năm nay 22 tuổi.

Ngày sinh
12/2/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
New Zealand
Chiều cao
173 cm
Số áo
21
CLB hiện tại
Auckland City

Adam Bell thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 22, Adam Bell là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Auckland City. Auckland City hiện thi đấu tại National League - Championship - Final theo dữ liệu mùa gần nhất. Số áo hiện tại là 21.

Câu lạc bộ
Auckland City
Số áo
21

Sự nghiệp Adam Bell theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Auckland City2023 – 2025342.40100

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Adam Bell

Adam Bell bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Adam Bell 22 tuổi (sinh ngày 12/02/2004), cao 173 cm.
Thành tích ghi bàn của Adam Bell mùa 2025 ra sao?
Adam Bell ra sân 6 trận mùa 2025 tại National League - Championship - Final và ghi 0 bàn.
Adam Bell đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Adam Bell đang thuộc biên chế Auckland City, mang áo số 21.

Cập nhật lần cuối: 07:43 · 20/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.