
Abdelaziz Al Balushi
Lịch sử chuyển nhượng Abdelaziz Al Balushi
Abdelaziz Al Balushi gia nhập Mohammed Abdulaziz theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 29/06/2026. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Shabab Al Ahli Dubai sang Al Wahda FC ngày 03/07/2023, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 29/6/2026 | Al Wahda FC | Mohammed Abdulaziz | Không công bố |
| 3/7/2023 | Shabab Al Ahli Dubai | Al Wahda FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Abdelaziz Al Balushi, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Abdelaziz Al Balushi là ngày 03/07/2023, khi anh từ Shabab Al Ahli Dubai chuyển tới Al Wahda FC — năm anh bước sang tuổi 21. Chặng gần nhất trong hồ sơ của anh là Al Wahda FC. Hồ sơ hiện tại ở Al Wahda FC ghi anh mang áo số 8.
Abdelaziz Al Balushi đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu chuyển nhượng, Abdelaziz Al Balushi gia nhập Al Wahda FC ngày 03/07/2023.
- Câu lạc bộ
- Al Wahda FC
- Số áo
- 8
- Gia nhập
- 03/07/2023
Abdelaziz Al Balushi: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Ở tuổi 24, Abdelaziz Al Balushi đang là cầu thủ trong đội hình Al Wahda FC. Trong đội hình Al Wahda FC, anh mặc áo 8.
- Ngày sinh
- 3/3/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- UAE
- Chiều cao
- 165 cm
- Cân nặng
- 55 kg
- Số áo
- 8
- CLB hiện tại
- Al Wahda FC
Thống kê Abdelaziz Al Balushi
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025AFC Champions League Elite | Al Wahda FC | 0 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2025Pro League | Al Wahda FC | 0 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Pro League | Al Wahda FC | 13 | 85 | — | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,30 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Abdelaziz Al Balushi theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Al Wahda FC | 2024 – 2025 | 13 | 85 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Abdelaziz Al Balushi
- Abdelaziz Al Balushi hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Abdelaziz Al Balushi đang thuộc biên chế Al Wahda FC, mang áo số 8.
- Abdelaziz Al Balushi bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Abdelaziz Al Balushi 24 tuổi (sinh ngày 03/03/2002), cao 165 cm.
- Abdelaziz Al Balushi là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Abdelaziz Al Balushi là UAE.
Cập nhật lần cuối: 02:09 · 19/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.