A. Rojas — cầu thủ, Orense SC

A. Rojas

Logo Orense SCOrense SC

A. Rojas — Orense SC

A. Rojas thuộc biên chế CLB nào?

A. Rojas đang khoác áo Orense SC. Số áo hiện tại là 56.

Câu lạc bộ
Orense SC
Số áo
56

Thông tin tiểu sử A. Rojas

A. Rojas mang áo số 56 của Orense SC và chơi ở vị trí cầu thủ.

Số áo
56
CLB hiện tại
Orense SC

Thống kê A. Rojas

Mùa · GiảiĐộiTrậnBànKiến tạoThẻ
2026Liga ProOrense SC000Thẻ vàng: 0

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp A. Rojas theo mùa

ĐộiMùaTrậnBànKiến tạo
Orense SC2026000

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Cập nhật lần cuối: 09:37 · 20/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.